![No Image](http://www.libraryhub.in.th/wp-content/themes/mh-magazine-lite/images/placeholder-medium.png)
ห้องสมุดจุฬาฯ ทำให้ผมอยากเป็นนิสิตของจุฬาฯ เลย…
ช่วงนี้วันๆ ผมก็นั่ง catalog ทั้งวันแหละครับ อาจจะดูเหมือนยุ่งๆ นะครับ และในขณะที่ catalog อยู่ ผมก็บังเอิญได้เข้าไปที่เว็บไซต์ของห้องสมุดจุฬาฯ มา ทำให้เจอกิจกรรมนึงของห้องสมุดที่น่าอิจฉาเหล่านิสิตมากๆ เราไปดูกันเลยดีกว่าว่ากิจกรรมอะไร กิจกรรมนี้ใช้ชื่อว่า “Chulalinet Day” ซึ่งจะจัดงานในวันที่ 23 มิถุนายน 2553 เวลาตั้งแต่ 10.30 – 16.00 น. […]